Za mu iya samar da daban-daban masana'antu Lines tare da daban-daban bayani dalla-dalla da kuma jeri ga abokan ciniki bisa ga takamaiman masana'antu da ake bukata.
Samfura | Abubuwan da ake buƙata | Ƙayyadaddun dunƙule | Kaurin takarda | Fadin takarda | Ƙarfin fitarwa | Ƙarfin da aka shigar |
mm | mm | mm | kg/h | kW | ||
Saukewa: SJP105-1000 | PP, ku | Φ105 | 0.2-2.0 | ≤850 | 350-500 | 280 |
1. The guda Layer filastik extruder rungumi dabi'ar cikakken-atomatik ciyar da na'urar da zai iya fi mayar inganta samar yadda ya dace.
2. The extrusion kanti sanye take da narke dosing famfo kuma zai iya gane adadi kwatance matsa lamba fitarwa, wanda zai iya cimma atomatik rufaffiyar-madauki iko da matsa lamba da kuma gudun.
3. Jimlar na'ura tana ɗaukar tsarin kula da PLC, wanda zai iya gane sarrafawa ta atomatik don saitin siga, aikin kwanan wata, amsawa, ƙararrawa da sauran ayyuka.
4. An tsara na'ura tare da tsari mai mahimmanci kuma yana da amfani da ƙananan yanki na bene da kuma kulawa mai dacewa.
Fitar filastik ɗin mu ɗaya yana sanye da na'urar ciyarwa ta atomatik.Wannan sabon fasalin yana kawar da buƙatar ciyarwar hannu, yana haifar da tsari mai sauƙi, ingantaccen tsarin samarwa.Masu ciyarwa ta atomatik suna tabbatar da ci gaba da samar da albarkatun ƙasa, rage haɗarin kowane katsewa da haɓaka yawan aiki.
Bugu da kari, mu extrusion kantuna sanye take da narke metering farashinsa.Famfu yana ba da damar sarrafa daidaitaccen tsari na extrusion, yana tabbatar da daidaiton fitarwa.Haɗin kai tare da famfo na narke metering, filastik filastik ɗin mu guda-Layer na iya gane madaidaicin madauki na matsa lamba da sauri, don samun samfuran inganci da daidaituwa.
Domin ƙara dacewa, duk injin yana sanye da tsarin kula da PLC.Wannan ingantaccen tsarin zai iya sarrafa sigogi daban-daban ta atomatik, gami da saiti, aiki, amsawa da ƙararrawa.Tare da tsarin kula da PLC, mai aiki yana da cikakken iko akan tsarin extrusion, yin gyare-gyare mai sauƙi da kuma tabbatar da mafi girman matakin daidaito da inganci.
Dangane da ƙira, masu fitar da filastik ɗin mu guda ɗaya ana yin su a hankali don biyan bukatun masana'antu.Na'urar tana da ƙarfi kuma ergonomic, mai sauƙin shigarwa da aiki.Hakanan an sanye shi da tsarin sanyaya wanda ke tabbatar da yanayin aiki mafi kyau kuma yana hana zafi.Bugu da ƙari, an tsara na'ura tare da tsari mai ƙarfi da dorewa don tabbatar da tsawon rai da aminci.